Mitundu Strikers


Matches

Sunday, Dec 09
Mitundu Strikers 2 - 0 Namitete Young Rangers Mitundu Primary
Saturday, Dec 08
Mitundu Strikers 1 - 0 Likuni Spurs Mitundu Primary
Saturday, Dec 01
Area25 Stars 2 - 7 Mitundu Strikers Kalambo
Sunday, Nov 25
Mitundu Strikers 4 - 1 Dzaleka Future Mitundu Primary
Saturday, Nov 24
Mitundu Strikers 1 - 0 Tontolinto Mitundu
Sunday, Nov 18
Mitundu 0 - 1 Mitundu Strikers Mapemba
Saturday, Nov 17
Chitedze Strikers 0 - 1 Mitundu Strikers Chitedze
Sunday, Nov 11
Mitundu Strikers 1 - 0 Green Rangers Mitundu Primary
Saturday, Nov 03
Majiga 4 - 1 Mitundu Strikers Majiga
Sunday, Oct 07
Arkas Freight Wanderers 2 - 1 Mitundu Strikers Dzenza Mission
Sunday, Sep 30
Mitundu Strikers 3 - 0 Dzenza Mitundu Primary
Saturday, Sep 29
Mitundu Strikers 3 - 2 Dowa United Mitundu Primary
Saturday, Sep 22
Mitundu Strikers 2 - 0 Kamwendo United Mitundu Primary
Sunday, Sep 16
Simbi 0 - 2 Mitundu Strikers Simbi
Saturday, Sep 15
Play Football Malawi 2 - 0 Mitundu Strikers Likuni Boys
Saturday, Sep 01
Mbuna Stars 1 - 0 Mitundu Strikers Mbuna
Sunday, Jul 22
Mitundu Strikers 0 - 0 Arkas Freight Wanderers Mitundu
Thursday, Jul 19
Dzenza 2 - 1 Mitundu Strikers Dzenza Sec
Sunday, Jul 08
Mitundu Strikers 1 - 3 Obings Pirates Mitundu Primary
Saturday, Jul 07
Mitundu Strikers 2 - 1 Play Football Malawi Mitundu Primary
Sunday, Jul 01
Mitundu Strikers 1 - 2 Luanar Mitundu Primary
Saturday, Jun 30
Mpingu 1 - 2 Mitundu Strikers Mpingu
Saturday, Jun 23
Namitete Young Rangers 2 - 2 Mitundu Strikers Namitete
Sunday, Jun 10
Green Rangers 0 - 1 Mitundu Strikers Pondamale
Sunday, Jun 03
Mitundu Strikers 2 - 0 Area25 Stars Mitundu Primary
Saturday, Jun 02
Dowa United 1 - 2 Mitundu Strikers Dowa Community
Saturday, May 26
Dzaleka Future 1 - 2 Mitundu Strikers Dzaleka
Saturday, May 19
Mitundu Strikers 5 - 1 Mbuna Stars Mitundu
Sunday, May 13
St Gabriel Medicals 1 - 1 Mitundu Strikers Namitondo
Saturday, May 12
Kamwendo United 1 - 1 Mitundu Strikers Kamwendo
Sunday, May 06
Mitundu Strikers 2 - 0 Simbi Mitundu Primary
Saturday, May 05
Mitundu Strikers 2 - 0 Majiga Mitundu Primary

# Team P GD Pts
1 Luanar 39 53 84
2 Green Rangers 39 35 78
3 Mitundu Strikers 39 28 77
4 Majiga 39 23 71
5 Dzaleka Future 40 12 71
6 Chitedze Strikers 38 39 69
7 Obings Pirates 37 18 66
8 St Gabriel Medicals 40 0 65
9 Dowa United 40 -11 56
10 Arkas Freight Wanderers 38 16 55
11 Area25 Stars 38 7 55
12 Mitundu 38 -1 51
13 Dzenza 37 -12 51
14 Kamwendo United 38 -20 51
15 Simbi 36 2 50
16 Balangombe Real Bombers 38 -2 49
17 Tontolinto 39 -13 46
18 Play Football Malawi 38 -11 40
19 Mpingu 37 -26 36
20 Mbuna Stars 37 -35 32
21 Likuni Spurs 40 -32 31
22 Namitete Young Rangers 38 -70 17