Mitundu Strikers


Matches

Sunday, Oct 07
Ekas Freight Wanderers 2 - 1 Mitundu Strikers Dzenza Mission
Sunday, Sep 30
Mitundu Strikers 3 - 0 Dzenza Mitundu Primary
Saturday, Sep 29
Mitundu Strikers 3 - 2 Dowa United Mitundu Primary
Saturday, Sep 22
Mitundu Strikers 2 - 0 Kamwendo United Mitundu Primary
Sunday, Sep 16
Simbi 0 - 2 Mitundu Strikers Simbi
Saturday, Sep 15
Play Football Malawi 2 - 0 Mitundu Strikers Likuni Boys
Saturday, Sep 01
Mbuna Stars 1 - 0 Mitundu Strikers Mbuna
Sunday, Jul 22
Mitundu Strikers 0 - 0 Ekas Freight Wanderers Mitundu
Thursday, Jul 19
Dzenza 2 - 1 Mitundu Strikers Dzenza Sec
Sunday, Jul 08
Mitundu Strikers 1 - 3 Obings Pirates Mitundu Primary
Saturday, Jul 07
Mitundu Strikers 2 - 1 Play Football Malawi Mitundu Primary
Sunday, Jul 01
Mitundu Strikers 1 - 2 Luanar Mitundu Primary
Saturday, Jun 30
Mpingu 1 - 2 Mitundu Strikers Mpingu
Saturday, Jun 23
Namitete Young Rangers 2 - 2 Mitundu Strikers Namitete
Sunday, Jun 10
Green Rangers 0 - 1 Mitundu Strikers Pondamale
Sunday, Jun 03
Mitundu Strikers 2 - 0 Area25 Stars Mitundu Primary
Saturday, Jun 02
Dowa United 1 - 2 Mitundu Strikers Dowa Community
Saturday, May 26
Dzaleka Future 1 - 2 Mitundu Strikers Dzaleka
Saturday, May 19
Mitundu Strikers 5 - 1 Mbuna Stars Mitundu
Sunday, May 13
St Gabriel Medicals 1 - 1 Mitundu Strikers Namitondo
Saturday, May 12
Kamwendo United 1 - 1 Mitundu Strikers Kamwendo
Sunday, May 06
Mitundu Strikers 2 - 0 Simbi Mitundu Primary
Saturday, May 05
Mitundu Strikers 2 - 0 Majiga Mitundu Primary

# Team P GD Pts
1 Luanar 28 36 60
2 Green Rangers 28 33 59
3 Chitedze Strikers 29 25 54
4 Majiga 29 13 53
5 Mitundu Strikers 28 18 52
6 Area25 Stars 30 4 49
7 Obings Pirates 28 11 48
8 Dzaleka Future 27 5 45
9 Simbi 26 1 42
10 Kamwendo United 30 -14 42
11 Ekas Freight Wanderers 29 12 41
12 St Gabriel Medicals 30 -5 40
13 Mitundu 27 1 39
14 Tontolinto 29 -5 36
15 Dowa United 30 -9 36
16 Balangombe Real Bombers 31 -4 35
17 Play Football Malawi 29 -5 34
18 Dzenza 28 -13 34
19 Mpingu 27 -14 31
20 Mbuna Stars 30 -26 26
21 Likuni Spurs 29 -28 25
22 Namitete Young Rangers 30 -36 13