Mitundu


Matches

Sunday, Dec 09
Mitundu 2 - 0 Play Football Malawi Mapemba
Saturday, Dec 08
Mitundu 0 - 1 Luanar Mapemba
Sunday, Dec 02
Dzenza 2 - 1 Mitundu Dzenza Sec
Sunday, Nov 25
Likuni Spurs 3 - 2 Mitundu Likuni Boys Sec
Sunday, Nov 18
Mitundu 0 - 1 Mitundu Strikers Mapemba
Saturday, Nov 10
Arkas Freight Wanderers 0 - 0 Mitundu Dzenza Mission
Sunday, Nov 04
Dzaleka Future 2 - 0 Mitundu Dzaleka
Saturday, Nov 03
Dowa United 2 - 0 Mitundu Dowa Community
Sunday, Oct 28
Mitundu 1 - 0 St Gabriel Medicals Mapemba
Saturday, Oct 27
Mitundu 2 - 0 Namitete Young Rangers Mapemba
Sunday, Oct 14
Mitundu 0 - 2 Majiga Mapemba
Sunday, Sep 30
Kamwendo United 4 - 2 Mitundu Kamwendo
Saturday, Sep 29
Simbi 3 - 1 Mitundu Simbi
Saturday, Sep 22
Mitundu 2 - 0 Balangombe Real Bombers Mapemba
Sunday, Sep 16
Mitundu 3 - 2 Obings Pirates Mapemba
Saturday, Sep 15
Mitundu 0 - 0 Tontolinto Mapemba
Sunday, Jul 15
Mitundu 1 - 0 Arkas Freight Wanderers Mapemba
Saturday, Jul 14
Play Football Malawi 1 - 1 Mitundu Likuni Boys
Thursday, Jul 12
Mitundu 1 - 0 Dzenza Mapemba
Sunday, Jul 08
St Gabriel Medicals 0 - 0 Mitundu Namitondo
Saturday, Jul 07
Namitete Young Rangers 0 - 2 Mitundu Namitete
Sunday, Jul 01
Mitundu 1 - 0 Dowa United Mapemba
Saturday, Jun 30
Tontolinto 1 - 1 Mitundu Sese
Sunday, Jun 24
Area25 Stars 0 - 3 Mitundu Kalambo
Saturday, Jun 23
Green Rangers 4 - 2 Mitundu Pondamale
Sunday, Jun 17
Mitundu 1 - 2 Kamwendo United Mapemba
Sunday, Jun 10
Luanar 3 - 2 Mitundu NRC
Saturday, Jun 09
Mitundu 2 - 1 Likuni Spurs Mapemba
Saturday, Jun 02
Majiga 2 - 2 Mitundu Majiga
Sunday, May 20
Mitundu 1 - 1 Mbuna Stars Mapemba
Saturday, May 19
Mitundu 0 - 0 Chitedze Strikers Mapemba
Sunday, May 13
Balangombe Real Bombers 1 - 0 Mitundu Balang'ombe

# Team P GD Pts
1 Luanar 39 53 84
2 Green Rangers 39 35 78
3 Mitundu Strikers 39 28 77
4 Majiga 39 23 71
5 Dzaleka Future 40 12 71
6 Chitedze Strikers 38 39 69
7 Obings Pirates 37 18 66
8 St Gabriel Medicals 40 0 65
9 Dowa United 40 -11 56
10 Arkas Freight Wanderers 38 16 55
11 Area25 Stars 38 7 55
12 Mitundu 38 -1 51
13 Dzenza 37 -12 51
14 Kamwendo United 38 -20 51
15 Simbi 36 2 50
16 Balangombe Real Bombers 38 -2 49
17 Tontolinto 39 -13 46
18 Play Football Malawi 38 -11 40
19 Mpingu 37 -26 36
20 Mbuna Stars 37 -35 32
21 Likuni Spurs 40 -32 31
22 Namitete Young Rangers 38 -70 17