Mitundu


Matches

Sunday, Dec 23
Mbuna Stars 0 - 2 Mitundu Mbuna
Saturday, Dec 22
Mitundu 2 - 0 Area25 Stars Mapemba
Sunday, Dec 16
Chitedze Strikers 2 - 0 Mitundu Chitedze
Thursday, Dec 13
Mitundu 2 - 1 Green Rangers Pondamale
Sunday, Dec 09
Mitundu 2 - 0 Play Football Malawi Mapemba
Saturday, Dec 08
Mitundu 0 - 1 Luanar Mapemba
Sunday, Dec 02
Dzenza 2 - 1 Mitundu Dzenza Sec
Sunday, Nov 25
Likuni Spurs 3 - 2 Mitundu Likuni Boys Sec
Sunday, Nov 18
Mitundu 0 - 1 Mitundu Strikers Mapemba
Saturday, Nov 10
Arkas Freight Wanderers 0 - 0 Mitundu Dzenza Mission
Sunday, Nov 04
Dzaleka Future 2 - 0 Mitundu Dzaleka
Saturday, Nov 03
Dowa United 2 - 0 Mitundu Dowa Community
Sunday, Oct 28
Mitundu 1 - 0 St Gabriel Medicals Mapemba
Saturday, Oct 27
Mitundu 2 - 0 Namitete Young Rangers Mapemba
Sunday, Oct 14
Mitundu 0 - 2 Majiga Mapemba
Sunday, Sep 30
Kamwendo United 4 - 2 Mitundu Kamwendo
Saturday, Sep 29
Simbi 3 - 1 Mitundu Simbi
Saturday, Sep 22
Mitundu 2 - 0 Balangombe Real Bombers Mapemba
Sunday, Sep 16
Mitundu 3 - 2 Obings Pirates Mapemba
Saturday, Sep 15
Mitundu 0 - 0 Tontolinto Mapemba
Sunday, Jul 15
Mitundu 1 - 0 Arkas Freight Wanderers Mapemba
Saturday, Jul 14
Play Football Malawi 1 - 1 Mitundu Likuni Boys
Thursday, Jul 12
Mitundu 1 - 0 Dzenza Mapemba
Sunday, Jul 08
St Gabriel Medicals 0 - 0 Mitundu Namitondo
Saturday, Jul 07
Namitete Young Rangers 0 - 2 Mitundu Namitete
Sunday, Jul 01
Mitundu 1 - 0 Dowa United Mapemba
Saturday, Jun 30
Tontolinto 1 - 1 Mitundu Sese
Sunday, Jun 24
Area25 Stars 0 - 3 Mitundu Kalambo
Saturday, Jun 23
Green Rangers 4 - 2 Mitundu Pondamale
Sunday, Jun 17
Mitundu 1 - 2 Kamwendo United Mapemba
Sunday, Jun 10
Luanar 3 - 2 Mitundu NRC
Saturday, Jun 09
Mitundu 2 - 1 Likuni Spurs Mapemba
Saturday, Jun 02
Majiga 2 - 2 Mitundu Majiga
Sunday, May 20
Mitundu 1 - 1 Mbuna Stars Mapemba
Saturday, May 19
Mitundu 0 - 0 Chitedze Strikers Mapemba
Sunday, May 13
Balangombe Real Bombers 1 - 0 Mitundu Balang'ombe

# Team P GD Pts
1 Luanar 42 63 93
2 Green Rangers 42 38 84
3 Mitundu Strikers 42 27 83
4 Obings Pirates 42 30 81
5 Chitedze Strikers 43 46 80
6 Dzaleka Future 42 18 80
7 Majiga 42 28 77
8 St Gabriel Medicals 42 3 71
9 Arkas Freight Wanderers 42 18 62
10 Simbi 42 -13 62
11 Mitundu 43 1 61
12 Dowa United 42 -9 59
13 Area25 Stars 43 4 58
14 Dzenza 42 -17 55
15 Kamwendo United 41 -22 55
16 Tontolinto 42 -16 50
17 Balangombe Real Bombers 41 -15 49
18 Play Football Malawi 42 -12 44
19 Mpingu Bwapansi 42 -36 36
20 Likuni Spurs 41 -32 34
21 Mbuna Stars 42 -41 28
22 Namitete Young Rangers 42 -63 19