Mitundu


Matches

Sunday, Sep 16
Mitundu 3 - 2 Obings Pirates Mapemba
Saturday, Sep 15
Mitundu 0 - 0 Tontolinto Mapemba
Sunday, Jul 15
Mitundu 1 - 0 Ekas Freight Wanderers Mapemba
Saturday, Jul 14
Play Football Malawi 1 - 1 Mitundu Likuni Boys
Thursday, Jul 12
Mitundu 1 - 0 Dzenza Mapemba
Sunday, Jul 08
St Gabriel Medicals 0 - 0 Mitundu Namitondo
Saturday, Jul 07
Namitete Young Rangers 0 - 2 Mitundu Namitete
Sunday, Jul 01
Mitundu 1 - 0 Dowa United Mapemba
Saturday, Jun 30
Tontolinto 1 - 1 Mitundu Sese
Sunday, Jun 24
Area25 Stars 0 - 3 Mitundu Kalambo
Saturday, Jun 23
Green Rangers 4 - 2 Mitundu Pondamale
Sunday, Jun 17
Mitundu 1 - 2 Kamwendo United Mapemba
Sunday, Jun 10
Luanar 3 - 2 Mitundu NRC
Saturday, Jun 09
Mitundu 2 - 1 Likuni Spurs Mapemba
Saturday, Jun 02
Majiga 2 - 2 Mitundu Majiga
Sunday, May 20
Mitundu 1 - 1 Mbuna Stars Mapemba
Saturday, May 19
Mitundu 0 - 0 Chitedze Strikers Mapemba
Sunday, May 13
Balangombe Real Bombers 1 - 0 Mitundu Balang'ombe

# Team P GD Pts
1 Green Rangers 22 28 47
2 Luanar 22 27 47
3 Chitedze Strikers 23 20 43
4 Mitundu Strikers 24 13 43
5 Obings Pirates 23 12 41
6 Dzaleka Future 24 1 39
7 Majiga 22 8 38
8 Mitundu 23 5 36
9 Simbi 23 0 36
10 Tontolinto 23 5 33
11 Dzenza 23 -4 33
12 Area25 Stars 23 -6 33
13 St Gabriel Medicals 23 -7 32
14 Kamwendo United 23 -12 31
15 Dowa United 25 -7 30
16 Ekas Freight Wanderers 22 1 28
17 Play Football Malawi 23 -3 27
18 Mpingu 24 -12 26
19 Balangombe Real Bombers 24 -7 25
20 Likuni Spurs 24 -22 23
21 Mbuna Stars 23 -11 22
22 Namitete Young Rangers 23 -29 7