Mitundu


Matches

Sunday, Nov 19
Mitundu Medicals 0 - 0 Mitundu Mitundu Community
Sunday, Oct 29
Likuni Spurs 0 - 2 Mitundu Likuni Boys Sec
Saturday, Oct 28
Play Football Malawi 2 - 0 Mitundu Likuni Boys
Saturday, Oct 21
Mitundu 2 - 1 Mpingu Mapemba
Saturday, Oct 14
Mitundu 0 - 3 Chitedze Strikers Mapemba
Sunday, Oct 08
Mitundu 1 - 0 St Gabriel Medicals Mapemba
Thursday, Sep 07
Luanar 1 - 2 Mitundu Bunda Campus
Sunday, Sep 03
Mitundu 1 - 0 Balangombe Real Bombers Mapemba
Saturday, Sep 02
Duri Rangers 0 - 0 Mitundu St John's
Sunday, Aug 20
Lilongwe Veterans 1 - 0 Mitundu Lilongwe CCAP
Saturday, Aug 19
Chitedze Strikers 1 - 1 Mitundu Chitedze
Saturday, Aug 12
Mitundu 1 - 1 Tontolinto Mapemba
Thursday, Aug 10
Mitundu 3 - 0 Obings Pirates Mapemba
Sunday, Jul 30
Simbi 1 - 1 Mitundu Simbi
Saturday, Jul 29
Kamwendo United 2 - 2 Mitundu Kamwendo
Saturday, Jul 22
Mitundu 3 - 1 Play Football Malawi Mapemba
Sunday, Jul 16
Mitundu 2 - 1 Mitundu Medicals Mapemba
Sunday, Jul 09
Mitundu 0 - 0 Ocasor Mapemba
Sunday, Jul 02
Lilongwe Airbase 0 - 1 Mitundu Airwing
Saturday, Jul 01
Mpingu 1 - 3 Mitundu Mitundu
Saturday, Jun 24
Mitundu 0 - 2 Likuni Spurs Mapemba
Sunday, Jun 18
Mitundu United 1 - 2 Mitundu Mitundu Primary
Saturday, Jun 17
Area25 Stars 2 - 3 Mitundu Kalambo
Saturday, Jun 10
Chisomo Ideas 1 - 0 Mitundu Unicef
Sunday, Jun 04
Mitundu 2 - 1 Ndawula United Mapemba
Saturday, Jun 03
St Gabriel Medicals 0 - 1 Mitundu Namitondo

# Team P GD Pts
1 Chitedze Strikers 28 41 55
2 Lilongwe Veterans 26 14 53
3 Kamwendo United 30 9 51
4 Chisomo Ideas 27 10 50
5 Mitundu 26 7 50
6 Simbi 28 2 49
7 Tontolinto 28 -1 48
8 Ocasor 27 16 47
9 Area25 Stars 27 1 43
10 Likuni Spurs 27 -2 43
11 Dzaleka Future 24 12 42
12 St Gabriel Medicals 27 6 42
13 Play Football Malawi 26 1 36
14 Mpingu 28 -13 32
15 Balangombe Real Bombers 31 -13 31
16 Mitundu United 26 -14 31
17 Mitundu Medicals 22 -2 30
18 Luanar 26 -12 30
19 Obings Pirates 29 -3 29
20 Duri Rangers 28 -14 24
21 Lilongwe Airbase 29 -14 21
22 Ndawula United 25 -31 13