Mitundu


Matches

Thursday, Jan 25
Tontolinto 1 - 1 Mitundu Sese
Wednesday, Jan 17
Obings Pirates 3 - 2 Mitundu Chimwala
Sunday, Jan 14
Lilongwe Airbase 0 - 2 Mitundu Airwing
Saturday, Jan 13
Ndawula United 0 - 2 Mitundu Ndawula
Sunday, Jan 07
Mitundu 3 - 0 Simbi Mapemba
Thursday, Jan 04
Mitundu 1 - 0 Green Rangers Mapemba
Wednesday, Jan 03
Ocasor 3 - 2 Mitundu Kalambo
Saturday, Dec 30
Mitundu 1 - 2 Chisomo Ideas Mapemba
Thursday, Dec 28
Mitundu 2 - 0 Area25 Stars Mapemba
Wednesday, Dec 27
Mitundu 4 - 1 Kamwendo United Mapemba
Sunday, Dec 24
Mitundu 2 - 0 Luanar Mapemba
Sunday, Dec 17
Balangombe Real Bombers 1 - 2 Mitundu Balang'ombe
Saturday, Dec 16
Dzaleka Future 0 - 2 Mitundu Dzaleka
Sunday, Dec 10
Mitundu 3 - 1 Mitundu United Mapemba
Sunday, Dec 03
Tontolinto 2 - 2 Mitundu Sese
Saturday, Dec 02
Mitundu 0 - 1 Lilongwe Veterans Mapemba
Sunday, Nov 19
Mitundu Medicals 0 - 0 Mitundu Mitundu Community
Sunday, Oct 29
Likuni Spurs 0 - 2 Mitundu Likuni Boys Sec
Saturday, Oct 28
Play Football Malawi 2 - 0 Mitundu Likuni Boys
Saturday, Oct 21
Mitundu 2 - 1 Mpingu Mapemba
Saturday, Oct 14
Mitundu 0 - 3 Chitedze Strikers Mapemba
Sunday, Oct 08
Mitundu 1 - 0 St Gabriel Medicals Mapemba
Thursday, Sep 07
Luanar 1 - 2 Mitundu Bunda Campus
Sunday, Sep 03
Mitundu 1 - 0 Balangombe Real Bombers Mapemba
Saturday, Sep 02
Green Rangers 0 - 0 Mitundu St John's
Sunday, Aug 20
Lilongwe Veterans 1 - 0 Mitundu Lilongwe CCAP
Saturday, Aug 19
Chitedze Strikers 1 - 1 Mitundu Chitedze
Saturday, Aug 12
Mitundu 1 - 1 Tontolinto Mapemba
Thursday, Aug 10
Mitundu 3 - 0 Obings Pirates Mapemba
Sunday, Jul 30
Simbi 1 - 1 Mitundu Simbi
Saturday, Jul 29
Kamwendo United 2 - 2 Mitundu Kamwendo
Saturday, Jul 22
Mitundu 3 - 1 Play Football Malawi Mapemba
Sunday, Jul 16
Mitundu 2 - 1 Mitundu Medicals Mapemba
Sunday, Jul 09
Mitundu 0 - 0 Ocasor Mapemba
Sunday, Jul 02
Lilongwe Airbase 0 - 1 Mitundu Airwing
Saturday, Jul 01
Mpingu 1 - 3 Mitundu Mitundu
Saturday, Jun 24
Mitundu 0 - 2 Likuni Spurs Mapemba
Sunday, Jun 18
Mitundu United 1 - 2 Mitundu Mitundu Primary
Saturday, Jun 17
Area25 Stars 2 - 3 Mitundu Kalambo
Saturday, Jun 10
Chisomo Ideas 1 - 0 Mitundu Unicef
Sunday, Jun 04
Mitundu 2 - 1 Ndawula United Mapemba
Saturday, Jun 03
St Gabriel Medicals 0 - 1 Mitundu Namitondo

# Team P GD Pts
1 Chisomo Ideas 42 37 84
2 Chitedze Strikers 42 59 83
3 Lilongwe Veterans 40 26 82
4 Mitundu 43 23 82
5 Ocasor 42 31 80
6 Area25 Stars 40 14 66
7 Likuni Spurs 40 2 63
8 Simbi 38 0 61
9 Play Football Malawi 37 16 60
10 Kamwendo United 38 -7 60
11 Luanar 40 1 59
12 Tontolinto 38 -5 58
13 St Gabriel Medicals 40 -7 54
14 Dzaleka Future 34 6 53
15 Balangombe Real Bombers 43 -17 49
16 Obings Pirates 38 -16 42
17 Green Rangers 40 -15 39
18 Mitundu United 37 -24 39
19 Mpingu 39 -29 39
20 Mitundu Medicals 36 -26 36
21 Lilongwe Airbase 38 -30 21
22 Ndawula United 32 -39 16
23 Likun Spurs 0 0 0