Mitundu


Matches

Thursday, Sep 07
Luanar 1 - 2 Mitundu Bunda Campus
Sunday, Sep 03
Mitundu 1 - 0 Balangombe Real Bombers Mapemba
Saturday, Sep 02
Duri Rangers 0 - 0 Mitundu St John's
Sunday, Aug 20
Lilongwe Veterans 1 - 0 Mitundu Lilongwe CCAP
Saturday, Aug 19
Chitedze Strikers 1 - 1 Mitundu Chitedze
Saturday, Aug 12
Mitundu 1 - 1 Tontolinto Mapemba
Thursday, Aug 10
Mitundu 3 - 0 Obings Pirates Mapemba
Sunday, Jul 30
Simbi 1 - 1 Mitundu Simbi
Saturday, Jul 29
Kamwendo United 2 - 2 Mitundu Kamwendo
Saturday, Jul 22
Mitundu 3 - 1 Play Football Malawi Mapemba
Sunday, Jul 16
Mitundu 2 - 1 Mitundu Medicals Mapemba
Sunday, Jul 09
Mitundu 0 - 0 Ocasor Mapemba
Sunday, Jul 02
Lilongwe Airbase 0 - 1 Mitundu Airwing
Saturday, Jul 01
Mpingu 1 - 3 Mitundu Mitundu
Saturday, Jun 24
Mitundu 0 - 2 Likuni Spurs Mapemba
Sunday, Jun 18
Mitundu United 1 - 2 Mitundu Mitundu Primary
Saturday, Jun 17
Area25 Stars 2 - 3 Mitundu Kalambo
Saturday, Jun 10
Chisomo Ideas 1 - 0 Mitundu Unicef
Sunday, Jun 04
Mitundu 2 - 1 Ndawula United Mapemba
Saturday, Jun 03
St Gabriel Medicals 0 - 1 Mitundu Namitondo

# Team P GD Pts
1 Lilongwe Veterans 21 16 44
2 Mitundu 21 10 40
3 Likuni Spurs 20 8 40
4 St Gabriel Medicals 21 14 39
5 Chisomo Ideas 22 1 39
6 Kamwendo United 21 8 38
7 Simbi 21 2 38
8 Chitedze Strikers 21 28 37
9 Ocasor 21 11 35
10 Tontolinto 21 -8 35
11 Area25 Stars 21 3 34
12 Balangombe Real Bombers 21 -6 26
13 Mitundu Medicals 19 -4 25
14 Lilongwe Airbase 20 -5 24
15 Dzaleka Future 21 4 23
16 Mpingu 21 -9 23
17 Play Football Malawi 20 -6 21
18 Luanar 19 -13 18
19 Mitundu United 20 -22 18
20 Obings Pirates 21 1 17
21 Ndawula United 20 -22 16
22 Duri Rangers 20 -11 14