Mitundu


Matches

Sunday, Dec 18
Mitundu 2 - 0 Chikuluti Mapemba Mitundu
Saturday, Dec 17
Lilongwe Veterans 1 - 1 Mitundu Ccap
Thursday, Dec 15
Mitundu 2 - 0 Chankhungu
Sunday, Dec 11
Ocasor 1 - 0 Mitundu Kalambo
Sunday, Dec 04
Mitundu Medicals 0 - 0 Mitundu Mitundu CC
Sunday, Nov 27
Mitundu 2 - 0 St Gabriel Medicals Mapemba
Saturday, Nov 26
Mkoko Stars 0 - 2 Mitundu Mkoko
Saturday, Nov 12
Mitundu 2 - 0 Likuni Spurs Mitundu
Sunday, Nov 06
Mitundu 3 - 1 Engineers Battalion Mapemba
Sunday, Oct 30
Duri Rangers 2 - 1 Mitundu St Johns
Saturday, Oct 29
KIA Eagles 0 - 3 Mitundu Chinkhuti
Sunday, Oct 23
Mitundu United 0 - 1 Mitundu Mitundu Primary
Sunday, Oct 16
Mitundu 1 - 0 Food Mapemba
Saturday, Oct 15
Area 12 Stars 0 - 2 Mitundu Mphungu
Sunday, Oct 09
Mitundu 5 - 0 Lilongwe Airbase Mapemba
Sunday, Oct 02
Mitundu 1 - 3 Chisomo Ideas Mapemba
Sunday, Sep 25
Chitedze Strikers 1 - 1 Mitundu Chitedze Research
Thursday, Aug 25
Food 1 - 0 Mitundu Kaliyeka
Sunday, Aug 21
Mitundu 3 - 1 KIA Eagles Mapemba
Sunday, Aug 14
Chankhungu 1 - 1 Mitundu Chankhungu
Saturday, Aug 06
Likuni Spurs 2 - 2 Mitundu Likuni Boys Sec
Sunday, Jul 31
Mitundu 1 - 0 Ocasor Mitundu
Saturday, Jul 30
Mitundu 2 - 1 Duri Rangers Mitundu
Sunday, Jul 24
Chikuluti 2 - 2 Mitundu Chikuluti
Saturday, Jul 23
Ngolowindo 1 - 0 Mitundu Ngolowindo
Sunday, Jul 17
Chisomo Ideas 5 - 2 Mitundu UNICEF Ground
Saturday, Jul 16
Mitundu 1 - 0 Lilongwe Veterans Mitundu Primary
Saturday, Jul 09
Ossa Stars 1 - 1 Mitundu Chatuwa
Sunday, Jul 03
Mitundu 1 - 1 Mitundu Medicals Mitundu
Saturday, Jun 25
Lake Valley 3 - 0 Mitundu Nthumbo
Sunday, Jun 12
Mitundu 10 - 0 Mkoko Stars Mitundu Comm.
Sunday, Jun 05
Mitundu 3 - 1 Chitedze Strikers Likuni boys sec
Saturday, May 28
St Gabriel Medicals 0 - 0 Mitundu Namitondo
Sunday, May 22
Mitundu 1 - 0 Area 12 Stars Mitundu
Saturday, May 21
Mitundu 0 - 0 Mitundu United Mitundu
Sunday, May 15
Jidi 1 - 0 Mitundu Jidi
Saturday, May 14
Engineers Battalion 3 - 0 Mitundu Mziza
Sunday, May 08
Food 1 - 3 Mitundu Kaliyeka

# Team P GD Pts
1 Lake Valley 41 64 95
2 Jidi 40 5 76
3 Ocasor 40 28 75
4 Engineers Battalion 39 39 73
5 Food 38 37 73
6 Mitundu 40 31 73
7 Ngolowindo 39 11 65
8 Chisomo Ideas 38 12 64
9 Mitundu United 37 11 62
10 Lilongwe Veterans 37 8 55
11 Mitundu Medicals 39 3 53
12 Lilongwe Airbase 39 -1 52
13 Duri Rangers 37 -4 51
14 Likuni Spurs 38 -5 51
15 St Gabriel Medicals 39 -8 47
16 Area 12 Stars 35 -3 43
17 Chitedze Strikers 38 -7 43
18 Ossa Stars 35 -31 37
19 Chikuluti 33 -20 36
20 Chankhungu 38 -38 29
21 KIA Eagles 36 -52 14
22 Mkoko Stars 35 -80 9